Home
KINAUZWA
KIWANJA
KIWANJA KINAUZWA
KIWANJA KINAUZWA
by
dalalibabati
April 26, 2017
KIWANJA KINAUZWA
Reviewed by
dalalibabati
on
April 26, 2017
Rating:
5
No comments:
Subscribe to:
Post Comments ( Atom )
Popular Posts
GODAUNI LINAUZWA LIKO MAENEO YA BLOCK X
Ghala hili la kuifadhia mazao liko babati manyara maeneo yablock X linauwezo wa kuifadhi gunia Elfu kumi na tano [15,000] kwa atakaye hit...
KIWANJA KINAUZWA
Kiwanja kinauzwa ,kiwanja hiki kina hiyo hapo nyumba na ni kikubwa kina ukubwa wa 25 kwa 30 .kipo veta babati ,manyara, kipo jirani ...
TAZAMA SHAMBA HEKA MBILI LINAUZWA UFUKWENI MWA ZIWA BABABTI. ENEO ZURI SANA ,
Shamba heka mbili linauzwa liko maeneo ya ufukweni mwa ziwa babati liko maeneo ya upande wa bagara ziwani kwa mahitaji ya eneo hili linafa...
ENEO LA HEKA MBILI LINAUZWA
eneo linauzwa miomboni jirani na hospitali ya rufaa ya mkoa wa nmanyara eneo ni kubwa ,lina ukubwa wa heka m...
KIWANJA KINAUZWA BEI POA
kiwanja kinauzwa kipo mkoani karibu na hospital ya mkoa ya rufaa, ukubwa wake ni 25 kwa 40 , bei ni milion 5 kwa mawsiliano p...
NYUMBA INAUZWA
nyumba inauzwa ipo sawee kijiweni bei 17 milion ina room tatu. master room moja na vyumba vya kawaida viwili jiko sebule kubw...
ENEO LINAUZWA LIKO MAENEO YA MALANGI
Eneo lenye ukubwa wa heka moja na nusu linauzwa malangi. heneo hili lipo mbele kidogo na despensari ya malangi ni eneo zuri lipo u...
NYUMBA INAPANGISHWA NI NZURI SANA
Nyumba inapangishwa ni nzuri sana ipo bagara ziwani , nyumba hiii ina room 5 master room 3 na nyumba vya kawida viwili,sebule .jiko...
Breaking News: Watu waliovaaa ‘mask’ wavamia mkutano wa CUF, waangusha kipigo
Dar es Salaam. Watu wasiofahamika wamevamia mkutano wa wanachama wa CUF upande unaomuunga mkono, Katibu Mkuu wa Chama hicho, Maalim Seif S...
KIWANJA KINAUZWA
kiwanja kinauzwa sinai makatanini ukubwa ni 15 kwa 30 bei ya ni 2.2,,milioni mbili na laki mbili hii ni ya haraka , wa mawas...
Google+ Followers
dalalibabati
View my complete profile
Powered by
Blogger
.
No comments: